Baseball Jersey mai nauyi mai nauyi na Classic tare da Rubutun Musamman
1. Masu Amfani
Don kungiyoyin ƙwallon kwando, ƙungiyoyin makaranta & kungiyoyin masu kishin kasa. Mai girma don horo, matches & taro don nuna gwanintar ƙungiyar.
2. Fabric
High - sa auduga - polyester saje. Mai dadi, mai dorewa, mai numfashi, sanya 'yan wasa sanyi da bushewa.
3. Sana'a
Rigar tana cikin launin toka mai sanyi a matsayin tushe. Yana da tsari mai ban sha'awa tare da ja, fari, da ratsin shudi na ruwa da ke gudana tare da tarnaƙi da hannayen riga, yana ƙara ma'anar motsi da kuzari. A gaban gaba, kalmar "LAFIYA" tana fitowa sosai a cikin manyan haruffan jajayen toshe, kuma lambar "23" a ja tana a matsayin hagu na kalmar.
4, Sabis na Musamman
Akwai cikakken keɓantawa. Ƙara sunayen ƙungiyar, lambobi, ko tambura akan jaket don kyan gani na musamman.