DETAILED PARAMETERS
Yadi | An saka mai inganci sosai |
Launi | Launuka daban-daban/Launi na Musamman |
Girman | S-5XL, Za mu iya yin girman kamar buƙatarku |
Tambari/Zane | An yi maraba da tambarin musamman, OEM, ODM |
Samfurin Musamman | Tsarin ƙira na musamman mai karɓuwa, tuntuɓe mu don cikakkun bayanai |
Lokacin Isarwa Samfurin | A cikin kwanaki 7-12 bayan an tabbatar da cikakkun bayanai |
Lokacin Isarwa Mai Yawa | Kwanaki 30 don guda 1000 |
Biyan kuɗi | Katin Kiredit, Dubawa ta Intanet, Canja wurin Banki, Western Union, Paypal |
jigilar kaya | 1. Express: DHL (na yau da kullun), UPS, TNT, Fedex, Yawancin lokaci yana ɗaukar kwanaki 3-5 kafin ƙofar ku |
PRODUCT INTRODUCTION
Rigar ƙwallon ƙafa ta maza mai laushi da aka ƙera musamman don yin aiki mafi kyau a filin wasa. Ku kasance cikin nutsuwa da kwanciyar hankali tare da fasahar da ke cire danshi, yayin da kuke kallon ƙira ta ƙwararru da ta musamman. Ya dace da kayan ƙungiyar kayan wasanni.
PRODUCT DETAILS
Zane mai wuyan V mai ribbed
Rigar ƙwallon ƙafa tamu ta ƙwararru mai suna Custom Textured Dry Fit an ƙera ta ne da kayan aiki masu inganci waɗanda ke ba da kwanciyar hankali da kuma numfashi mai kyau. Yadin da aka yi da shi yana ƙara aiki da salo, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mafi kyau ga kayan wasanni na maza.
Tambarin Inganci na Saƙa
Ka ɗaga yanayin ƙungiyar ku da Rigar ƙwallon ƙafa ta ƙwararru mai laushi ta musamman. Ka yi fice da tambarin ku mai zane don samun taɓawa mai kyau da ta musamman. Ya dace da kayan wasan maza.
Zane mai kyau da kuma zane mai laushi
Rigar ƙwallon ƙafa ta mu ta musamman mai laushi ta maza ta shahara da dinki mai kyau da kuma yadi mai inganci wanda ke tabbatar da dorewa da kwanciyar hankali ga dukkan ƙungiyar wasanni.
FAQ