Muna maraba da ku zuwa Healy Sportswear, inda muka himmatu wajen samar muku da kayan wasan ƙwallon ƙafa masu inganci. A matsayin mai sana'a
masana'antun ƙwallon ƙafa na al'ada
, Muna ba da samfurori masu yawa waɗanda suka dace da kowane irin abubuwan da suka faru da kuma lokuta, ko kun kasance ƙwararren kulob ko ƙungiyar gida. Ƙwararrun ƙwallon ƙafar ƙwallon ƙafa ta masana'antun masana'anta suna ƙoƙari don sadar da mafi kyawun OEM & ODM da sabis na kayan ƙwallon ƙafa na al'ada, tabbatar da cewa samfuranmu sun dace da ainihin ƙayyadaddun bayanai.
A Healy Sportswear, mun fahimci mahimmancin mutumtaka da ruhin ƙungiya, wanda shine dalilin da ya sa muke ba da rigar ƙwallon ƙafa ta al'ada. Idan kuna neman ƙirar ƙira ta musamman wacce ta yi fice a filin, tuntuɓi masana'antun kayan ƙwallon ƙafa na Healy a yau. Ƙwararrun masanan masana'antun ƙwallon ƙafa masu kyau za su yi aiki tare da ku don kama hangen nesa da kawo shi rayuwa.
Wannan V-wuyan breathable wasanni sublimation taguwar ƙwallon ƙafa t-shirt shi ne cikakken zabi ga maza neman al'ada retro rigar ƙwallon ƙafa. An yi shi da kayan inganci, wannan rigar futbol tana ba da kwanciyar hankali da salo, yana mai da ita manufa ga kowane mai sha'awar ƙwallon ƙafa.
Barin bincikenku, za mu samar muku da kayan inganci da ayyuka!
Customer service
We use cookies to ensure that we give you the best experience on and off our website. please review our takardar kebantawa
Reject
Saitunan Cookie
Yarda yanzu
Bayanin ka na asali, halayen aikin kan layi, bayanin ma'amala, bayanan samun dama suna wajaba don ba ku siyanmu na al'ada, ma'amala, da sabis na isarwa. Cire wannan izinin zai haifar da gazawar siyayya ko ma inna na asusunka.
Bayanin asali, halayen aikin kan layi, bayanin ma'amala, bayanan samun damar suna da matukar muhimmanci don inganta shafin yanar gizon da haɓaka kwarewar siyanka.
Bayanin asali, halayen aikin kan layi, bayanin ma'amala, za a yi amfani da bayanan bayanan, da bayanan da aka fi dacewa da su don samfuran tallace-tallace da suka dace da ku.
Waɗannan kukis suna gaya mana yadda kuke amfani da shafin kuma taimaka mana mu ƙara shi. Misali, wadannan kukis suna ba mu damar ƙididdige yawan baƙi zuwa rukunin yanar gizon mu kuma sun san yadda baƙi ke motsawa yayin amfani da shi. Wannan yana taimaka mana don inganta yadda shafin yanar gizon mu. Misali, ta tabbatar da cewa masu amfani sun gano abin da suke nema kuma lokacin da ake neman kowane shafi ba tsayi ba.